กรกฎาคม 30, 2014, 07:54:17 AM
Loading

ผู้เขียน หัวข้อ: ##TRIPLE P จัดโปรครบ1ปี จัดหนักจัดเต็มชุดสปอร์ทGTi พร้อมทำสี23900บ.## / PPP  (อ่าน 96776 ครั้ง)

richy88

• 1,000km.
  • *
 :-* ครบ1ปีทั้งที จัดโปรลดราคาครับ  :-*

พร้อมสินค้าอื่นๆอีกเพียบ รายละเอียดคลิ๊กเลย
http://www.facebook.com/pages/Triple-P-AUTO-SHOP/350878628334492

;Dชุดแต่งสวิฟท์ eco car1.2 งานดีๆจาก TRIPLE P AUTO SHOP ครับ  ;D
 8) มาแล้วครับชุดแต่ง J-CONCEPT  งานพลาสติก ABS 1ชุดมี5ชิ้นพร้อมสปอยเลอร์หลัง ปกติทั้งชุด3xxxx. จัดโปรเหลือแค่2xxxxบ. พร้อมติดตั้งแล้ว ครับ  :-*

ในชุดประกอบด้วย
1.กันชนหน้าเต็มพร้อมฝาครอบสปอร์ทไลท์(ต้องถอดกันชนเก่าใช้กระจังหน้าตัวเดิมครับ)

2.กันชนท้ายพร้อมปลายท่อหลอก(ไม่รวมไฟเบรคในกันชน)

3.สเกิร์ทข้างซ้าย-ขวา

4.สปอยเลอร์ทรงเสี้ยวพระจันทร์

:-*แผ่นกันร้อนฝากระโปรงพร้อมตัวล็อก :-*

8)ชุดแต่ง RS ทรงห้าง 1ชุดมี5ชิ้น   8)

:-*ชุดแต่ง SCRIT 2012 1ชุดมี4ชิ้น   :-*

;D สปอยเลอร์หลัง ทรงห้าง จันทร์เสี้ยว  ;D

:-* ไฟตัดหมอก SWIFT2012   :-*

:P WEATHER GUARD งานนำเข้า เกรด A  :P

:D ถาดปูท้าย SWIFT 2012   :D

อันนี้ใกล้และ

อันนี้ ก็อยู่ไทยแล้ว

อันนี้ตัวจริงเลย

สเป็กคร่าวๆ
Parameter: Main Features
◆ Operating system WINCE 6.0
◆ 16:9 HD TFT LCD 800*480 pixel
◆ GPS navigation system
◆ DVD player
◆ Bluetooth
◆ IPOD connection
◆ FM/AM digital radio
◆ CD Changer
◆ Dual-Zone working
◆ Built-in PAL/SECAM/NTSC TV tuner
◆ Steering wheel control function
◆ Support rearview camera
◆ Electronic & Mechanical Anti-shock
◆ AUX in, AV-in & AV-out
◆ HD Rearview camera
◆ 2GB Memory Card
โลโก้ ซูซูกิ

มีบลูทูธ

มีสายต่อไอพอด-ไอโฟน

ภาพคมชัดHD TFT LCD

มีเนวิเกเตอร์กะกล้องหลังด้วย  สนใจติดต่อ 086-3668788 เจี๊ยบครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2013, 01:14:15 PM โดย richy88 »

Wahaha

• 10,000km.
  • ZC#0010
ถูกใจ ใช่เลย 2 ทั้งรายการ  :-*
^ ^

chasudteen

• Global Moderator
  • 30,000km.
  • คันต่อไป
 :-* แบบนี้รถมาคงได้ตัดเต็มๆๆๆๆๆ  :-*

pongtorn

• 10,000km.
 :-[มีแต่เรืองเสียเงิน

ya.168

• 10,000km.
  ไม่แพงอ่ะ เท่าไหร่
ถ้าส่งมอบรถไม่ทัน  ขอซื้ออะไรก็ได้ที่ได้คืนแปดหมื่นก่อน>>>> แล้วค่อยซื้อสวิฟตอน โปร ดีดีนะ

ndon

• 1,000km.
  • *
หวังว่าคงมีอย่างอื่นมามาอีกเรื่อย ๆ นะครับ คงได้อุดหนุนซักอย่างแหละน่า :-X
เห็นท่านที่ sx4 ด้วยใช่คนเดียวกันมั้ยเอ่ย
ZC #0016

richy88

• 1,000km.
  • *
1XXXX ครับ ทั้งชุด ดีวีดี ;D ;D ;D

rimumin

• 10,000km.
  • ZC#0077

ผมต้องขายบ้านมาซื้อไหมครับ  :-* :-* :-*

rimumin

• 10,000km.
  • ZC#0077
1XXXX ครับ ทั้งชุด ดีวีดี ;D ;D ;D

อ้อ XXXX คือเติมช่องว่าให้ถูกต้องใช่ไหมครับงั้นเติมให้ครับ 0000  :-[ :-[ :-[

ถามหน่อยครับ บลูทูธเนี่ย เวลาโทรศัพท์เข้าแล้ว พูดได้เลยเหรอครับ หรือต้องทำยังไง มห้เสียงเข้าโทรศัพท์ หรือยังไง งง  >:( >:( >:(

WOON

• Administrator
  • 100,000km.
  • เจตนาร้าย แต่หวังดี
    • ThaiSuzukiSwiftClub.com

อ้อ XXXX คือเติมช่องว่าให้ถูกต้องใช่ไหมครับงั้นเติมให้ครับ 0000  :-[ :-[ :-[

ถามหน่อยครับ บลูทูธเนี่ย เวลาโทรศัพท์เข้าแล้ว พูดได้เลยเหรอครับ หรือต้องทำยังไง มห้เสียงเข้าโทรศัพท์ หรือยังไง งง  >:( >:( >:(

ไมค์มันอยู่หน้าวิทยุอ่ะครับ
แต่ไอ้พวกโทรแล้วดังในรถเนี้ย
ผมไม่ใช้ด้วยคนนะครับ ถ้าแฟนนั้งข้างๆแล้วมีเพื่อนสาวโทรมางานเข้าเลยนะครับผม
ระวังกันไว้ดีๆครับ

PokOPunK

• 5,000km.
  • **
ดูหนัง HD คมเกิ๊นนนนนนนน

EzZo

• 10,000km.
ของแต่งมาแนวนี้เหมาะกับตัวล่างที่ไม่มีวิทยุมากๆ ใส่แล้วแจ่มกว่าตัว Top บานเลย
ซื้อตัวล่างสุดมา เปลี่ยนพวงมาลัยเป็นรุ่น Top ซะติดกล้องมองหลังเพิ่ม  :o
ใส่วิทยุตัวนี้ หาแอร์ Auto มาใส่  :-*
กลายเป็นเกียร์ธรรมดา Option เทพทันที (ยกเว้น Air Bag คงใส่ยาก)

ถูกใจขา Manual เป็นแน่แท้

wut16

• 1,000km.
  • *
GPS ใส่แผนที่ของอะไร แล้วกล้องมองหลัง เป็น night mode หรือเปล่า

white_demon

• 30,000km.
ของแต่งมาแนวนี้เหมาะกับตัวล่างที่ไม่มีวิทยุมากๆ ใส่แล้วแจ่มกว่าตัว Top บานเลย
ซื้อตัวล่างสุดมา เปลี่ยนพวงมาลัยเป็นรุ่น Top ซะติดกล้องมองหลังเพิ่ม  :o
ใส่วิทยุตัวนี้ หาแอร์ Auto มาใส่  :-*
กลายเป็นเกียร์ธรรมดา Option เทพทันที (ยกเว้น Air Bag คงใส่ยาก)

ถูกใจขา Manual เป็นแน่แท้

Airbag คนมีไม่อยากมีโอกาสได้ใช้นะคับ... อิอิ
หวังว่าคง 11,xxx จะได้จัดด้วย
Less is MORE

ya.168

• 10,000km.
  เอาแบบไม่มีบลูธูท  กะGps  มีป่าว  เป็น DVD เพียวๆๆ  อย่างว่าแหละคุยดังไปคนข้างๆๆได้ยิน  หัวมันจะแตกเอา 
ถ้าส่งมอบรถไม่ทัน  ขอซื้ออะไรก็ได้ที่ได้คืนแปดหมื่นก่อน>>>> แล้วค่อยซื้อสวิฟตอน โปร ดีดีนะ